BusinessFoodsGamesLife StyleTechTravelUncategorizedWorldअध्यात्मआरोग्यई-पेपरकरिअर वृत्तान्तक्रीडाट्रेंडिंगठाणेडोंबिवलीदेशदेश-विदेशनवी मुंबईपालघरमनोरंजनमहाराष्ट्रमुंबईलाईफस्टाईलवसई विरारवास्तुरंगव्हिडिओव्हिडीओसत्ताकारण

मुंबई : नव्या वर्षात एसटीच्या ५० शयनयान बस कोकणात धावणार

खासगी बस कंपन्यांची वाढती स्पर्धा लक्षात घेऊन एसटी महामंडळाने लांब पल्ल्याच्या मार्गावरील अधिकाधिक प्रवाशांना आकर्षित करण्यासाठी विनावातानुकूलित शयनयान आणि आसन व्यवस्था असलेल्या स्वमालकीच्या बस ताफ्यात दाखल केल्या आहेत. आता एसटी महामंडळाने फक्त शयनयान प्रकारातील विनावातानुकूलित ५० नवीन बस ताफ्यात समाविष्ट करण्याचा निर्णय घेतला आहे. या बस केवळ कोकणात ‘रातराणी’ म्हणून प्रवाशांच्या सेवेत दाखल होतील, अशी माहिती एका वरिष्ठ अधिकाऱ्याने दिली.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button

You cannot copy content of this page